Jump to content

[BedRoom] MinHyun Sweet Room MinHyun

• Please log in to reply
171 replies to this topic

#161 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

• Exhibitiors

Posted 04 June 2012 - 12:01 AM

เรามาสแปมรูปแคปจากแมกเจ็ดกันหน่อยยเย่เย่
หลังจากที่ดูแล้วก็พบว่าาาา ........ แมกนี้เป็นแมกของยงชินมินฮยอนจริงๆค่ะ T////////////////////T
ยิ่งได้เห็นย้งชินนั่งตักกันมินฮยอนหยอกล้อกันยิ่งอยากจะสอยมาครอบครอง พลาดไม่ได้เลยค่ะแมกนี้ ฮรึกกก
ว่าแล้วก็จัดไปเลยดีกว่า

และรวมรูปทั้งหมดรูปสุดท้าย

อย่าลืมไปดูกันด้วยนะคะ รับรองไม่มีผิดหวังแน่นอน
ปล.เพลงของย้งชินคือ You've fallen for me
ส่วนของมินฮยอนคือ Teardrops in the rain ~~~~~~~ (ทำไมถึงเป็นสองเพลงนี้ต้องตามไปดู คิคิ)
cr.@AlwaysYSMH on twiter
AlwaysYSMH on FanPage on FB

#162 envy.sins

envy.sins

Full BOICE

• BOICE

Posted 04 June 2012 - 10:52 PM

น่ารักอ่ะ แอร็ยยยย~

^^

#163 HaneiBee

HaneiBee

BLUE BOICE

• Administrator

Posted 05 June 2012 - 11:23 AM

เห้ยยย ไมเค้าดูแล้วไม่เ็ห็นช๊อตนี้
ฮือออออออออออออออออออออ

ความสุขจุกอก กรี๊ดดดดดดดดด

#164 Prapascha

Prapascha

Baby BOICE

• BOICE

Posted 09 June 2012 - 12:04 PM

ยูส : Prapascha
ชื่อเล่น : แพรว
เกิดวันที่ : 1/11/1994
Facebook: (*แล้วแต่สะดวกค่ะ) : -
Twitter:(*แล้วแต่สะดวกค่ะ) : http://twitter/prapascha
ทำไมถึงชอบมินฮยอน: คู่นี้น่ารักสุดไปเลย
รูปมินฮยอนที่ชอบที่สุด ขอ 1 รูปขั้นต่ำ: Posted Image
สิ่งที่อยากพูดมากๆ ในห้องนี้: รักมินฮยอนให้มากๆนะ

#165 kamin

kamin

BLUE BOICE

• BOICE
  • Interests:^^

Posted 15 June 2012 - 06:27 PM

ยูส : kamin
ชื่อเล่น : แก้ม
เกิดวันที่ : 28 ธันวาคม 1994
Facebook: /akmp.issa
Twitter:@akmp_
ทำไมถึงชอบมินฮยอน: หาคำตอบไม่ได้ค่ะ แต่รู้ว่าชอบมากกกกกก
รูปมินฮยอนที่ชอบที่สุด ขอ 1 รูปขั้นต่ำ: ติดไว้ก่อน
สิ่งที่อยากพูดมากๆ ในห้องนี้: รักมินฮยอนน้าาา
:)

#166 HaneiBee

HaneiBee

BLUE BOICE

• Administrator

Posted 19 June 2012 - 10:48 AM

เอาแปลสั้นๆ แต่พาฟินเท่าโลกมาฝากคับ

[Trans] ทุกวันนี้ผมกวาดห้องผมเองแล้ว แม่ผมเองก็ขอบคุณมินฮยอก
Source : Elle Girl
Trans By: mewkajittri

*เอ๊ะ! ทำไมคุณแม่ยาย เอ้ย คุณแม่ถึงไปขอบคุณอีกคนที่ทำให้ลูกแมวตัวเองเป็นคนมีระเบียบวินัยขึ้นมา สงสัยๆๆๆๆๆ >/////<

#167 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

Posted 19 June 2012 - 09:55 PM

กรี๊ดดดก่อนนน ฮือร้องไห้ด้วยฟินน
ทำไมต้องขอบคุณณณณสงสัยๆๆๆๆๆ 555555555555
มันต้องมีอะไรแน่ๆ ไปสมัครเป็นลูกสะใภ้หรอออ
มินฮยอกสอนจนเปลี่ยนคนเลย อิ้อิ้

แล้วก็ชอบมากๆๆ ที่พี่ผึ้งเปลี่ยนโปรไฟล์ของมินฮยอนใหม่ น่ารักมากๆเลยค่ะ
ชอบของฮยอนที่มินบอกว่าถ้าเรียกให้ไปทำอาหารให้ก็จะไปทำทันที
น่ารักกจังมีทำอาหารให้สามีด้วย คิคิ ><

#168 MH_.2815

MH_.2815

Full BOICE

• BOICE

Posted 22 July 2012 - 03:06 PM

ยูส : MH_.2815
ชื่อเล่น : แก้ม
เกิดวันที่ : 10 สิงหาคม 1997
Facebook: https://www.facebook.com/mhgam2810
Twitter: https://twitter.com/mhO4_
ทำไมถึงชอบมินฮยอน: คู่นี้น่ารักแบบฟินมากกก >< ไปไหนไปด้วยกัน -,.-
รูปมินฮยอนที่ชอบที่สุด ขอ 1 รูปขั้นต่ำ: Posted Image
สิ่งที่อยากพูดมากๆ ในห้องนี้: รักมินฮยอนนนนนนนนนนนนนนนน

#169 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

Posted 03 December 2012 - 09:22 PM

ทำไมห้องเงียบบขนาดนี้แงแงแงแง
มาปลุกระดมกันหน่อยเห็นแล้วสติแตกก ฮืออ TTT^TTT

ฮือออออออออคือรูปตบมือเค้าไม่แน่ใจว่ามินมองฮยอนอยู่เปล่าอ่ะ ตาตี่เกินมองไม่เห็น กร้ากกกกก
แต่รูปที่หันไปคุยพอคุยเสร็จหันมายิ้มปริ่มมากกก ชื่นใจแงแง
รูปสุดท้ายยยยยยย อร่อกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ...................................

ไปโหลดกันเต็มๆได้ที่นี่เลยจ้าาา >> Download

#170 Platoo

Platoo

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 04 December 2012 - 10:51 PM

ว้ากกกกตี๋หล่ออออ

#171 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

Posted 15 February 2013 - 12:00 AM

เงียบอีกล้าาาาาา
ปีใหม่แล้วอะไรใหม่ๆก็เข้ามาเยอะน้าาาจิบอกกกก
มินฮยอนน้อยหน้าที่ไหนนน ก้ากกกกก
เดี๋ยวจิกลับมาอัพเดทร้อยเรป (ตามห้องยงชิน55) บ้างอิอิ
ไว้เจอกันนนนนนงุงิ

#172 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

Posted 15 February 2013 - 01:34 AM

มาตามสัญญาแฮ่! 5555
เดี๋ยวรันวันที่ให้เลยตั้งแต่ปีใหม่
เอาให้ทุกคนฟินกันไปป อิอิ

รายการแรกวันที่ 5 มกราคม 2556 มีทรานน่ารักๆที่สัมภาษณ์เอาไว้เล่าเหตุการณ์ในสมัยยังเป็นเด็กฝึก

[Trans 민현♥] ความรู้สึกของจงฮยอนต่อคนในวง

Q: คุณคิดยังไงก็เมมเบอร์?

Jonghyun: แรกๆที่เรามาเป็นทีมเดียวกัน ผมไม่ค่อยเข้าใจมินฮยอก
เค้าเป็นละเอียด (เรื่องมาก) ผมเลยคิดว่าคนคนนี้ใช้ชีวิตยากแน่ๆ แต่ก็ต้องขอบคุณตรงจุดนั้นของเค้ามันทำให้ผมกลายเป็นคนมีระเบียบมากขึ้น ผมประทับใจมินฮยอกตรงนี้แหละ

ความรู้สึกของมินฮยอกต่อคนในวง

Q: คุณคิดยังไงก็เมมเบอร์?

Minhyuk: พูดกันตรงๆ ผมกับพี่จงฮยอนต่างกันมาก ช่วงที่เข้ามาอยู่หอรวมกันแรกๆเราขัดกันตลอด ผมพูดลับหลังเค้าบ่อยๆว่า ผมอยู่ร่วมกับเค้าไม่ได้ แต่หลังจากที่ได้เรียนรู้ซึ่งกันและกัน เราก็เจอกันคนละครึ่งทาง พอเราเริ่มคุ้นเคยกันก็ไม่ค่อยเกร็งที่จะคุยกับพี่จงฮยอนมากกว่าพี่ยงฮวา ถ้าเวลามีความลับหรือมีช่วงเวลาไม่โอเคหน่ะ

** ขอบคุณทรานจากบ้านมาเอสโทรค่า @Maestro_Blue

น่ารักมากตรงที่ปรับความเข้าใจกันได้อย่างสงบสุขและไม่โดนพี่ต่อยซะก่อน 5555

รายการที่สอง วันที่ 16 มกราคม 2556 งานแบงแบงแฟนไซน์

แค่นั่งข้่งกันชีวิตหนูก็เป็นสุขยิ่งนักแล้วค่ะ ก้ากกกก

รายการที่สาม วันที่ 20 มกราคม 2556 อัดรายการ KBS Hello

นางสองคนนี้ไปจับมือถือแขนกันหลังกล้องและหลังเวทีค่ะ ฟ้องๆๆๆ
ไม่มีใครเห็นเลยอะแกรร 5555555

รายการที่สี่ วันที่ 25 มกราคม 2556 งานแฟนไซน์ที่ยอเอโด

จะส่งไมค์ให้น้องดีๆได้ไหมมมม ทำไมต้องทำท่างุ้งงิ้งง้องแง้งด้วยย เค้าเขินนะ >//////////////<

รายการที่ห้า วันที่ 4 กุมภาพันธุ์ 2556 สัมภาษณ์จากนิตยสารแคนแคม
จงฮยอนอยากให้มินฮยอกมาเป็นสามีค่ะอร้ายยยยยยยยยยยยยย ฟินไปสามโลกแปดโลกจร้าาาา 5555

รายการที่หก วันที่ 6 กุมภาพันธุ์ 2556 รายการ Behind The Scenes @ Music Show Champion

หน้าแกปริ่มมากกกกกกกกกกกก ได้แอบโอบกอดจากข้างหลังงง
อันนี้ฟินหลุดโลกกกกโมเมนท์แบบนี้หาไม่ได้ง่ายๆเพราะพี่น้องคู่นี้ขี้เขินกันเหลือเกิน 55555
จามไปดูโลดดดก่อนโดนบล้อคก้ากก > YouTube

รายการที่เจ็ด วันที่ 6 กุมภาเช่นกันรายการซิมซิมทาพาาาาาา

กอดคืออัลไลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล เค้ายังไล่ดูไม่ครบทุกรายการไว้หาช็อตนี้เจอจะเอาคลิปมาฝากเน้ออ
ส่วนรูปสองงง มินทำควีโยมีเสร็จฮยอนเอามือไปลูบขยี้ผมน้องงงกรี๊ดมากกกกคลิปนี้เลยยย > YouTube

รายการที่ยังไม่ท้ายสุดแน่นอนนนนนนน ตามไปดูได้ที่หน้าทวิตเตอร์ @AlwaysYSMH ได้เลยจ้า

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users