Jump to content

[BedRoom] YongShin – Romance Room

• Please log in to reply
240 replies to this topic

#41 cool_manz

cool_manz

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 07 January 2012 - 01:57 AM

ยูส :cool_manz
ชื่อเล่น :แพท
เกิดวันที่ :08 oct 1990
ทำไมถึงชอบคู่นี้ พี่คนโตกับน้องคนเล็ก : ถ้าถามเหตุผลมันตอบไม่ได้อ่า จำไม่ได้แล้วว่าทำไมถึงชอบคู่นี้ อาจเพราะเมนจองชิน แล้วจองชินเป็นมักเน่ หน้าหวาน หุ่นบาง มันใช่เลย ฮ่าๆ แล้วเฮียย๊งก็ดูเป็นคนที่อบอุ่น เป็นผู้ใหญ่สุดในวง เลยเป็นคู่ที่เหมาะ .... ยังไงก็ยังจำไม่ได้ว่าทำไมต้องเป็นคู่นี้ มารู้ตัวอีกทีก็ต้องเป็นคู่นี้เท่านั้น คู่นี้น่ารักกกกกมากกกก ชอบบบบ รักกกกกก หลงงงงง จะตายกะความฟินทุกครั้งเวลาเค้าสบตา เค้าอยู่ข้างกัน อิอิ
โมเม้นแรกที่เข้าตา : จำไม่ได้ว่าโมเม้นต์แรกคือโมเม้นต์ไหน แต่มาหลงขั้นแมกซ์ตอนชินผมสั้นผมบ๊อบอ่ะ อ๊ากกกกกกชอบชินลุคนี้ มันเข้าตาทุกโมเม้นมันเยอะจนนึกโมเม้นแรกไม่ออก น่าจะเป็นตอนวีก๊อตนะที่ดูจะเข้าตามากสุด เพราะดูแล้วดูอีกหลายรอบมากก เฉพาะตอนย๊งชิน เนี่ย ฮ่าๆ
โมเม้นที่โดนใจ : สุดๆก็ตอนที่ซีเอนไปออกรายการเล่นเกมไรสักอย่างที่จีนอ่า ที่ใส่ชุดสูทขาว แล้วมันจะมีช๊อตที่คู่นี้นั่งข้างกัน เฮียก้คล้องแขนชิน คุยเล่นกันสองคน ณ จุดนั้นคือตายยยยย ฟินมากกก เหมือนมาถ่ายกันสองคนคิคิ (รูปช๊อตนี้อยู่ในมือถือไม่มีในคอมเครื่องนี้อ่า),, มีอีกๆ ตอนรู้ว่าเวลาไปนอนโรงแรมเฮียจะชอบนอนกะชิน อ้ากกกกก ฟินไปแล้วนะ ฮ่าๆ
แล้วก็เวลาอยู่บนเวทีเล่นดนตรีไปมองตากันไป ยืนใกล้ๆกัน อิอิ

#42 minah_naja

minah_naja

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 07 January 2012 - 11:20 AM

ชอบมากๆเลยเวลาจองชินทำหหน้ายู่
รูปเซทนี้แอบสงสัยว่าแค่คุยถึงเรื่องพี่ย๊งทำไมต้องทำหน้าตาบู้บี้ด้วยอ่ะ
อิอิอิ
น่ารักจริงๆ

อันนี้ชอบที่จองชินแย่พี่ย๊งดูน่ารักน่าเอ็นดูมาก

ปล.ปากจองชินเหมือนกะลังดูดไมค์เลยอ่ะ555
ทิศที่ยงฮวาหันไปยิ้มหวานให้นั่น ทิศที่ใครยืนอยู่เอ่ย

credit : seoyoa,haremheaven@tumblr

#43 minah_naja

minah_naja

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 08 January 2012 - 12:24 PM

อีนนี้เป็นรูปเซทที่เด็กๆไปฮ่องกงเมื่อ120106
กรี๊ด สเต็ปการเรียงแถวเดินนี่ใช่้เลย
ต้องแบบนี้สิถึงจะถูกคู่

พี่ใหญ่กะน้องเล็กนี่ดูวุ่นวายอยู่ด้วยกันตลอด
ไม่ใช่อะไร ชอบนะเนี่ย
แว่นย๊งนี่เปรี้ยวมากอ่ะ สมกับที่เป็นfashionista

สุดท้ายมาถ่ายรูปหมู่หน่อยก็เรียงตำแหน่งถูกใจแม่ยกย๊งชินอีกแระ
ดีแล้วไม่ต้องไปทำตามที่บริษัทเรียงให้หรอก
ยืนตามตำแหน่งที่หัวใจเรียกร้องอ่ะดีแล้ว
อิอิอิ

รูปนี้เป็นรูปที่เด็กๆลงข่าวในหนังสือพิมพ์ของฮ่องกงวันนี้120108
ชอบที่ยงฮวานั่งจับไหล่น้องจองชินแบบนี้อ่ะ
ในรูปนี้จะเห็นว่าสองพี่น้องเค้าสลับตำแหน่งกันถ่ายด้วย
น่ารักดี

เซทนี้เป็นในคอนที่ฮ่องกง
โอวมันฟินมากกกกกกก
ปลื้มใจจนไม่มีอะไรจะพูด TvT

ดูสายตาย๊งสิ หื้มมมมมมมมมมันเร้าใจมากกกกกกก
credit : haremheaven.tumblr

#44 minah_naja

minah_naja

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 09 January 2012 - 07:47 PM

มาิีิีกเซท อันนี้เป็นเบื้องหลังการถ่ายseason greeting autumn set
เห็นแล้วขำย๊งมาก จะก้าวข้ามหลุมก็ต้องให้จองชินช่วยจับมือประคอง
แล้วยังไปเอาท่อนไม้มาเล่นเป็นพุ่งหลาวอีก
ดูเด็กกว่าจองชินอีกนะเนี่ย
ปล.มินฮยอคดูไม่สนใจใครมากๆเลยแบบโลกส่วนตัวสูง

cr : haremheaven.tumblr

#45 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

• Exhibitiors

Posted 09 January 2012 - 08:25 PM

ฮืออออออออออออย้งชินน่ารักมากกกกกกกกกกกกก เข้ามาในนี้ไม่มีผิดหวังงงงงง T^T

#46 An_Love

An_Love

BLUE BOICE

• VIP Boice

Posted 10 January 2012 - 12:00 AM

ไม่ไหวแล้ว จะกรี๊ดตายกับห้องนี้แล้ว
โอ้ยๆ ไม่ไหว ขอลาไปพักสงบสติอารมณ์ก่อน

#47 AlexaShinosuke

AlexaShinosuke

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 10 January 2012 - 05:14 PM

ว๊ากกกก รึปสุดท้ายของpost#43 ไม่มีอะไรจะบรรยายเลย

FIN.....

#48 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

Posted 11 January 2012 - 08:52 PM

คิ้คิ้คิ้ เข้ามาแล้วก็ต้องมีรูปมาแปะมั่ง คิ้คิ้คิ้
อันนี้เป็นรูปชัดๆจากคอนบลูสตรอมที่ฮ่องกง ย้งชิน และแน่นอน อีกคู่ต้องเป็นมินฮยอน - ///////////////// -
เลยแวะมาแปะซักหน่อย ><

cr:cnbjonghyun on tumblr

#49 minah_naja

minah_naja

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 11 January 2012 - 10:27 PM

เราล่ะชอบจริงจริีงตอนจบคอน
ทุกคนมักยืนประจำที่ได้ถูกใจมาก
แม้จะเป็นหนุ่มที่สูงมากที่สุดกะสูงน้อยที่สุดในวงยืนเคียงข้างกันก็ตาม
ฮ้าาาาาาาาาาาาาาาา ชื่นใจ
ขอบคุณmilkyongมากค่ะ

#50 janeizm

janeizm

Yonghwa x Jungshin

• BOICE

Posted 13 January 2012 - 08:24 PM

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดด!!! นี่มันอะไรกันนนนนน T///////////////T
หายไปหนึ่งอาทิตย์เต็มๆ รูปที่ไม่เคยเห็นผุดขึ้นมาราวกับดอกเห็ด คึคึ

#40 ; น้องมิ้ว
OPV น่ารักมาก คิดว่าน่าจะเป็นโอพีวีตัวแรกของย๊งชินบนโลกออนไลน์เลยใช่มั้ย อิอิ
หวังว่าจะได้เห็นตัวต่อไปในเร็วๆ นี้นะจ้ะ

#41 ; cool_manz
เคยเห็นรูปเซ็ตนี้แต่ขอสารภาพว่าไม่เคยเห็นภาพนี้เลยยย กรี้ดดดด!! >< ดูสายตาพี่ย๊ง
เป็นแบบนี้ตลอดเลยคู่นี้ คนนึงก็ยิ้มหวานซะอีกคนก็ส่งสายตาอย่างกับจะกลืนกิน 5555

#42 ; minah_naja
ชอบรูปสุดท้ายมากกกกกกกกกกกกก ไม่เคยเห็นเลยค่ะ โคตรน่ารักกก น้องชินแกล้งแหย่พี่ย๊ง
แต่แอบหมั่นไส้เล็กๆ ทำไมปล่อยให้น้องยืนแกล้งอยู่ฝ่ายเดียวล่ะคะ ไม่สนใจน้องเลยนะ เชอะ 555555
ชินแกล้งย๊งเหมือนเวลาผู้หญิงแกล้งผู้ชายเลยค่ะ ก๊ากกกกกก

#43 ; minah_naja
อันนี้เป็นอีกเรพที่ทำให้แดดิ้น T////T รูปในแมกกาซีนที่ย๊งนั่งบนเก้าอี้แล้วจับตรงไหปลาร้าของชินนี่แบบ
โอ้ยยยยย จิ้นฟิคเป็นฉากๆ เลยค่ะ 5555555555555 ชอบให้ชินเป็นฝ่ายนั่งข้างบนมากกว่า
แต่ถ้าชินนั่งเฉยๆ แบบนั้นสู้ให้พี่ใหญ่นั่งดีกว่าค่ะ อิอิ ส่วนรูปในคอนชินกับโมเม้นท์คู่นี้จริงๆ นะคะ
คอนแทบทุกที่ย๊งชินมินฮยอนเข้าคู่กันตลอดตล้อด! ชี้นกชี้ไม้อะไรกันสองคนค่ะ >< แต่ที่ทนไม่ไหวที่สุด
เห็นจะเป็นรูปสุดท้ายยยที่ลุงเอาคางเกยไหล่ชินแล้วมองหน้าน้องซะแบบ โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย
กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด!! ตอนเห็นรูปนี้ครั้งแรกบนทวิตเตอร์ทำเอากรี้ดเหมือนคนบ้าเลยค่ะ
ไปกรี้ดใส่เพื่อนจนมันด่า 555555 น่ารักเหมือน ย๊งมันหลงชินหรืออะไร อิอิ

#44 ; minah_naja
เห็นแค่ภาพเล็กๆ ชักอยากจะดูคลิปเต็มๆ เห็นสองคนนี้จับมือกันทีไรใจมันสั่นค่ะ T///////////T
มันน่ารักมากกกกกกกกกกก ดูเป็นพี่น้องที่สนิทและรักกันมากจริงๆ

#48 ; น้องมิ้ว
เพิ่งเคยเห็นรูปนี้เลยยยยย ยืนแยกกันเป็นคู่ๆ ชอบย๊งชินอย่างหนึ่งคือทั้งที่ความสูงต่างกันลิ่วขนาดนั้น
แต่ยงฮวาก็พยายามจะโอบจองชินตลอด สกินชิพบ่อยมากจนทำแม่ยกอย่างเราๆ เขินตาย อิอิ

เม้นท์นี้เวื่นเว้อมาก ขอบคุณสำหรับรูปภาพทั้งหมดนะคะ ดีใจมากๆ ที่ห้องนอนย๊งชินกลับมามีสีสันเหมือนเดิม ><

#51 janeizm

janeizm

• BOICE

Posted 13 January 2012 - 08:31 PM

แวะเอารูปย๊งชินมาฝากค่า น่าจะเคยเห็นกันแล้วแต่ก็อยากลง ><

อันนี้เป็นตอนก่อนขึ้น GDA ถ้าจำไม่ผิดนะคะ
ไม่มีอะไรเลยแต่ชอบเวลาพี่ใหญ่น้องเล็กอยู่ใกล้ๆ กัน
มองจากตรงนี้จองชินเหมือนผู้หญิงเลย 55555

อันนี้ที่สนามบิน

และรูปปิดท้ายยยย น่ารักขนาดดด >/////<

credit: อยู่ยนรูปนะคะ ส่วนรูปแรกจำไม่ได้เพราะเซฟๆ มาไม่ทันดู TT

Yongshin

#52 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

Posted 13 January 2012 - 09:22 PM

ฮรึกกกกก เปิดคอมมาก็เจอย๊งชินทำให้ชื่นใจอีกแล้วเจ้าค่าาาา
โมเมนต์นี้เปิดแล้วหัวใจแทบหยุดเต้น T^T

โลกใบนี้มีแค่เราสองอีกแล้ววววว
cr: cnboice4 on tumblr

#53 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

Posted 14 January 2012 - 09:17 PM

โมเมนต์ย๊งชินกำลังถูกปล่อยมาเรื่อยๆ (?)
พักนี้เจอเยอะมากกกและแต่ละโมเมนต์ใช่ย่อยนะพี่โตน้องเล็ก อิอิอิอิอิอิ

หวังว่าทุกคนจะเอิบอิ่มกับย๊งชินของเราน้าาา ><
cr:syeoteo on tumblr

#54 namies

namies

BLUE BOICE

• Administrator

Posted 15 January 2012 - 07:07 PM

>////////////////////////////< เข้าห้องนอนมาแล้วไม่ผิดหวังจริงจัง
ขอบคุณน้องมิ้ววววววววววววว สำหรับโอพีวีตัวแรกของนี้นะค้าบบบบบบ
มันทำให้พี่ลงไปดิ้นดิ้นดิ้นกัดหมอนนนน อ๊ากกกกกกกกก มันน่ารักมากกก
น่ารักเกินไปด้วยไหม โฮ่ยยยยยยยยยยยยยยยย ><

และวันนี้กลับมาตามคำสัญญาเล็กๆที่เคยฝากไว้
เป็นแฟนแอคที่เจอมาด้วยตัวเองแบบไม่ใช้แสตนอินเลยค่ะ
ฉลองวันปีใหม่ที่ล่วงเลยมา 15 วันพอดิบพอดี ว่าแต่ยังทันอยู่ใช่ไหมคะ แหะแหะ

ได้มีโอกาสไปดูคอนอังกอร์เมื่อช่วงปลายปีที่ผ่านมา
ประจวบเหมาะกับวันที่ไปถึง ตรงกับวันที่หนุ่มๆเดินทางกลับมาจากญี่ปุ่นพอดิบพอดี
จึงได้ถือโอกาสรอเจอไปในตัว

นั่งรออยู่นานมากๆ จนได้เวลาเครื่องของหนุ่มๆลง
ก็ยืนคุยกับพี่สาวคนหนึ่งที่เดินทางไปร่วมทริปด้วยกัน ซึ่งพี่เค้าอะชอบพี่ย๊งมากกกกกก
ส่วนพี่เองก็เมนเด็กตัวยาวมักเน่จองชิน สองสาวยืนรอด้วยใจจดจ่อ แล้วคนแรกที่มาถึงแล้วเดินผ่านหน้าไปก็คือมินฮยอก
และตามมาด้วยจงฮยอน แล้วเว้ยเฮ้ยยยย!!! เมนพี่สาวกับเมนเราหายไปไหนหว่าาาาาา - -*
ยังไม่ทันได้ประมวลความคิด ก็แว๊!!!!!!!!!!!!!!! ได้ยินเสียงคนคุยกันมาแต่ไกล เลยชะโงกหน้าไปทางบันไดเลื่อน
ก็เห็นจองชินเดินลงมาก่อน เลยเลื่อนตัวเองกับพี่สาวไปใกล้ๆกับทางที่ลงมา แล้วจู่ๆอีกคนที่พวกเรากำลังตามหา
ก็ลงตามจองชินมาติดๆ ไอ่เราก็มาแล้วมาแล้ว เท่านั้นไม่พอนะคะ พี่ย๊งอะเดินลงมาให้ทันจองชินก่อนจะกอดคอน้องลงมาตามทางลงของบันไดเลื่อน
โอยยยยยยยยย ในสมองตอนนั้นบอกให้กรี๊ดเงียบๆกรี๊ดเบาๆ ห้ามส่งเสียงดังเชียวนะ!!
โอววคุณพระ!!!!!!!!!!!!!!!!!! ว่าฟินแล้วนะคะ....แต่ยังมีมากกว่านั้น >/////////////////<

สุดทางลงของบันไดแล้วพี่ย๊งกับชินก็ยังเดินตัวติดกันแบบพี่ย๊งอะไม่ยอมเอามือออกจากคอน้องเลย
สาวสองคนที่ยืนใกล้ๆก็ได้แต่ยืนทำตัวลีบ ถามพี่สาวเอาไงดีอะ เข้าไปหาดีไหม???
ในระหว่างที่ยังตกลงกันไม่ได้ สองหนุ่มย๊งชินก็เดินผ่านหน้าเราไป แบบมีการเหล่มองนิดก่อนจะคุยอะไรกันก็ไม่รู้
แถมยังหัวเราะคิกคักกันอีก จนในที่สุดพี่สาวกับพี่จึงตัดสินใจเดินเข้าไปหา

พี่สาวคนสวยเรียกยงฮวา...ก่่อนจะยื่นของให้ แล้วคุยกันนิดหน่อย
โดยที่พี่ก็มองแต่จองชินอะนะ เงียบๆไว้ก่อนปล่อยให้โอกาสเป็นของพี่สาวไป
แต่เอ๊ะ.....ไหงยืนคุยกับพี่เรา แต่มือยาวๆของพี่ย๊งทำไมยังอยู่ที่คอน้องวะคะ
แบบว่าแบบแบบ...ไม่ยอมปล่อยเลยอะ อ๊ากกกกกกก!!! แล้วไอ่คนน้องนั่นมันอะไรคะ

หันหน้าหนีแบบไม่อยากจะมองว่าพี่ย๊งคุยกับสาวว่าไง แว๊!!!! เค้าเค้าเค้าอะ
เค้าไม่ได้เมนพี่ย๊งนะ ก็เลยเรียกจองชินไป น้องก็หันมาแล้วก็โค้งๆ ยิ้มให้
ก่อนจะส่งมือมารับของ แล้วก็คัมซา ยิ้มหวานๆให้อย่างยาวนานนนน โอววววว
แล้วเค้าก็นึกไม่ออกว่าจะพูดอะไรต่อดี เพราะตอนที่เรียกร้องความสนใจจากชินอะ
พี่ญีงก็หยุดคุยกับพี่สาววว แล้วก็หันมามองด้วยว่าเด็กของตัวเองรับอะไรมา
โอวววว แล้วมืออ่ะค่ะ ...ปล่อยได้ไหมม ก่อนเค้าคนนี้จลงไปดิ้นดิ้นดิ้นแบบเก็บอาการไม่อยู่อะ เอิ๊กกกก

อันนี้ พี่ขอฟันธงเอาเองได้ปะคะ ว่าอิพี่ย๊งมันหึงพี่ กับอิคนน้อง ฮ่าฮ่า เหอเหอ

มันน่ารักมากกกกกกอะ ....แล้วแบบว่าพี่ดีจสุดๆ
เพราะตอนงานสก๊อต พี่ไม่ได้มาดูเพราะติดงาน เห็นว่างานนั้นโมเม้นยงชินเพียบบบ
ก็เลยอธิษฐานก่อนไป ขอให้ได้ ขอให้โดนโมเม้นยงชินแบบจัดเต็มมม โอวววว
แล้วมันก็เป็นโมเม้นแรกกกที่ได้จากการเจอทริปนั้น จนถึงทุกวันนี้พี่ยังไม่หุบยิ้มเลยค่ะ แหะแหะ ^^

และถ้าทุกคนได้อ่านแฟนแอคในงานคอนอังกอร์ก็คงจะรู้ใช่ไหม เรื่องคำถามที่ว่าชินจะเลือกช่วยใครก่อน
ถ้าพี่ย๊งกับมินฮยอกตกน้ำ คือพี่อะฟังเกาไม่รู้เรื่อง ไม่งั้นคงได้ดิ้นๆในวันคอนแล้วววววว

โมเม้นนี้น่ารักสุดใจขาดดิ้นเลยค่ะ

และก่อนจาก ....เค้าอัพรายชื่อเพิ่มให้แล้วเน้อออ ขาดตกบกพร่องยังไงมาแจ้งกันด้วยค่ะ
เพิ่มวันเกิดไปให้ทุกคนด้วย จะได้รู้ว่ามีใครเกิดกันไปแล้วบ้างงงง แล้วที่สำคัญตอนนี้ เรามีเพทบ้านแล้วนะคะ
เป็น YongShin MinHyun Family ตามไปเวิ่นเว้อกันได้เลยนะคะ ^^

CLICK CLICK CLICK!!!!!!!

#55 milkyong

milkyong

BLUE BOICE

Posted 15 January 2012 - 08:51 PM

# namies : ถ้าจะขอกรี๊ดสลบร้อบตลบกับแฟนแอคของพี่เนมจะว่าอะไรมั้ย 555555555555555555
โอ้ยยยยยยยยยยยยยอยากเจอแบบนี้บ้างงง
ขอให้คอนที่ไทยมีโมเมนต์นี้นะ เพราะได้ไปดูแล้ววววว (หลังจากขอแม่มานาน)
ทำไมย๊งชินน่ารักแบบนี้ อ่านแล้วใจเต้นจนจะหลุดเลย ถ้าเจอกับตัวเองบ้างคงเป็นลมเลือดกำเดาพุ่งไปแล้ว 5555555555555
พี่คนโตกับน้องคนเล็กเรียลอีกแล้วจ้าาาาาา >//////////////////////////<

#56 janeizm

janeizm

• BOICE

Posted 15 January 2012 - 09:21 PM

#53 ; milkyong
ฟินกับรูปใหญ่ของย๊งชินมากก สวยหล่อสมกันจริงๆ เลยคู่นี้ คึคึ >////<

#54 ; namies
อันนี้อยากบอกว่า อ่านไปแล้วยิ้มตามไม่หุบตั้งแต่ต้นจนจบเลยทีเดียวค่ะ
กรี้ดดดดดดดดดดดดดด!!! อิจฉาพี่เนมที่เจอโมเมนต์ย๊งชินอย่างจัง
หวังว่าคอนเต็มๆ ที่ไทยครั้งแรกครั้งนี้จะเจอโมเมนต์ย๊งชินเจิดๆ TT
อยากเห็นมากๆ เลยค่ะ หลังจากที่ได้แต่ดูรูปอยู่นาน แต่ก็ไม่อยากลุ้น
เพราะกลัวจะเหมือนไลฟ์เลิฟเกิร์ลที่บางไลฟ์พี่ย๊งไม่สนใจน้องจนน่าโมโห
ตอนนี้ภาวนาอย่างเดียวขอให้เห็นย๊งชินกับตาตัวเองบ้างสักครั้ง
สำหรับแฟนแอคตั้งแต่ตอนที่พี่ย๊งพยายามเดินให้ทันน้องก็แบบ
โอ้ยยยย อะไรจะขนาดนั้นคะ ลุงเป็นโรคขาดความอบอุ่นหรือไง
ถึงต้องพยายามหาคนมาโอบ มาเกาะตลอดเวลา อันนี้เป็นความไม่เข้าใจส่วนตัว
คือโดยปกติคนเราถึงจะชอบโอบยังไงก็จะไม่โอบคนที่สูงกว่าตามความเคยชิน
แต่นี่คือแบบ อะไรเนี่ยยยยย ย๊งชินนนนน >< ทั้งที่ความสูงค่อนข้างต่างขนาด
แต่คุณคนโตก็พยายามจะโอบน้องตลอดตล้อด! แต่ที่ฟินที่สุดก็คงหนีไม่พ้น...
ตอนคุยค่ะ กรี้ดดดดดด!! คือแบบที่พี่เนมบอกว่าจะขอคิดว่าย๊งหึงน้อง
แต่หนูขอมโนเอาเองตั้งแต่จองชินหันหน้าหนีตอนคุยแล้วค่ะ ก๊ากกกกกกกกก
ยังไม่พอตอนเหลือบมาดูของของน้องอีก ซัมติงเยอะนะเราคู่นี้ หึหึ
ไหนจะตอนแฟนแอคที่ย๊งถามว่าจะช่วยใครก่อน โอ้ยยย จะสื่ออะไรคะคุณพี่
เป็นอะไรที่โจ่งแจ้งมากๆ รักย๊งชินมากขึ้นอีกเป็นกอง ทุกอย่างมันแสดงให้เห็นว่า
พี่ย๊งกับน้องชินดูเป็นยิ่งกว่าครอบครัว ดูเป็นห่วงและรักกันมากจริงๆ ><
อิจฉาพี่เนมตอนจองชินยิ้มหวานอย่าวยาวนานนนน อยากเจออออ T//////T
ขอบคุณสำหรับแฟนแอคนะคะ ไม่มีคำว่าสายไปสำหรับคู่นี้เลยค่ะ อิอิ

#57 minah_naja

minah_naja

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 17 January 2012 - 01:31 PM

#54 อ่านแฟนแอคของพี่เนมแล้วน้ำตาจะไหล
มันปลื้มใจมาก
ฟินที่สุดในสามโลก
พี่ย๊งไม่มีปล่อยจองชินเลยอ่ะกอดคอไว้ตลอด
ส่วนตัวเราคิดว่ามันเป็นการแสดงความเป็นเจ้าของค่ะ คือ จองชินจะไม่ค่อยไปเกาะเกี่ยวเนื้อตัวย๊งมากแต่ย๊งที่จัดกอดคอทุกงานอ่ะ
มันน่าจะแสดงถึงความเป็นเจ้าของและความเป็นเด็กในคอนโทรลของย๊ง
ประมาณว่าให้รู้ซะมั่งว่าเด็กของใคร!
โอ้ยยยย อยากจะกรี๊ดให้บ้านแตก ประหนึ่งฝันที่เป็นจริง ขอบคุณพี่เนมมากเลยค่ะ
ย๊งชินจงเจริญ เย่ๆๆๆ

#58 namies

namies

BLUE BOICE

• Administrator

Posted 17 January 2012 - 04:24 PM

กรี๊ดกันอีกระลอกนะสาวๆย๊งชินนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Romance Couple!!!!!!!!!!!!!

มันฟินมาก ณ จุดนี้ โอยยยย ตายตายตายค่ะคุณน้อง เล่นอะไรก๊านนนนนนนนนนนนนน
น่ารักโฮกฮากกกกกกกกกกกกกก

น้องเอ้ พี่ชอบประโยคนี้ ---------------> มันน่าจะแสดงถึงความเป็นเจ้าของและความเป็นเด็กในคอนโทรลของย๊ง

โอย กอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด จุดพลุ ปุ้งปุ้งปุ้ง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

#59 An_Love

An_Love

BLUE BOICE

• VIP Boice

Posted 17 January 2012 - 05:22 PM

หลังจากดูคลิปที่พี่เนมส่งให้แล้ว แอบกรี๊ดเบาๆ
ไม่ไหวนะตาย้ง ทำอะไรอ่ะทำอะไรน้องนู๋ชินนี่ โฮกกก
ไม่ไหวนะ อยากจะกรีดร้องแต่แบบมันสะอึกมากกว่า
น่ารักมากมายเลยมั้ยล่ะ ย้งชินจงเจริญ ฮิ้ววววว~~

#60 minah_naja

minah_naja

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 17 January 2012 - 06:12 PM

กรี๊ดโฮกกกกกกกกกกกกกก
ไม่ไหวแล้วค่ะ คลิปพี่เนมทำหัวใจวายไปแล้ว
ย๊งดูแมนมาก ดูเหมือนมาเฟียเลย ไม่ใช่ว่าชินนี่ไม่แมนนะ
น้องแมนแต่น้องน่ารักอ่ะ ยิ่งอยู่กะพี่ย๊งยิ่งดูน่ารัก ยิ้มทีนี่ตาไปด้วยเลยนะ
แบบยิ้มออกมาจากหัวใจเลยอ่ะ
ย๊งแหย่ได้น่ารักมากอ่ะ มันแบบดูแมนมากกกกกก
ฟินมากค่ะคลิปนี้
ย๊งชินจงเจริญ เย่ๆๆๆ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users