Jump to content

[SF]

YongHyun

• Please log in to reply
14 replies to this topic

#1 NF____BLUEvoice

NF____BLUEvoice

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 07 May 2016 - 09:07 PM

เฮ่ลโหล อิสมี อิอิ มาเหนือมาก มาในปี2016 ฟิคเรื่องแรกที่ลงบอร์ดของปี บอร์ดเงียบเหงามากกกกกก แต่ดิฉันต้องการเสพย้งฮยอน อ่านฟิคในบอร์ดวนไปค่ะหลายครั้งละ รวมกับจะถึงวันเกิดลุงจ้อนด้วย จัดฟิคสักหน่อยละกัน มีความป่วงอยู่มาก แต่ยังไงก็มีย้งฮยอนนาจา ><

ปล.ไม่ได้เช็คคำผิดเลยนะ จุ๊บๆ

Rate: 15+    

.......................................................................ข อ ง ข วั ญ....................................................................

ทุกคนว่ามั้ยครับ ยิ่งโตขึ้น งานฉลองวันเกิดก็ยิ่งเล็กลงๆจนบางครั้งก็ลืมไปเลยว่าวันนี้เป็นวันเกิด ผมเป็นคนนึงครับที่ไม่ได้ใส่ใจในวันเกิดสักเท่าไหร่ แต่คนที่คอยเตือนความจำของผมก็เห็นจะเป็นแฟนๆที่ส่งทวิต ติดแท็กฉลองวันเกิด อ่านกี่ครั้งก็ดีใจทุกครั้งครับ ต้องขอขอบคุณที่ให้โอกาสผมและรักผมมากมายขนาดนี้

วันเกิดปีนี้หรอครับ….ผมไม่ขออะไรมากหรอก ขอแค่ให้คนที่ผมรักร่างกายแข็งแรง ขอให้ผมมีความสุขแค่นั้น ส่วนของขวัญ ผมอยากได้ผู้ชายที่ชื่อ จองยงฮวา

_BLUECYANIDE

:D  :D

#2 Fallen in BLUE

Fallen in BLUE

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 07 May 2016 - 09:23 PM

แปะค่ะ กรี๊ดดดดดดดดดด
.........
โฮรววววว ความเลือดพุ่งนี้คืออะไร เขิลลลล =//=
ขำพี่จ้อนตกปลาอัลไล ภาพลอยมา ถถถถถถถ
เปิดศักราชด้วยความหื่น เฮฮฮฮฮ้
ขอบจัง จัดมากอีก !!!!!!!!!!!!!

#3 AlexaShinosuke

AlexaShinosuke

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 09 May 2016 - 04:03 AM

น้ำตาจะไหล 😭😭😭😭😭😭😭
นึกว่าห้องฟิคจะร้างไปตลอดกาลซะแล้ว

#4 ֡1999

֡1999

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 12 May 2016 - 09:25 PM

ว้าวววแปะจ้าา

คุณจงมีความอ่อยแรงนะคะ 55555555 มีการอิงเรื่องจริงเล็กน้อยคือเรื่องตกปลาา😂
พี่ยงก็ปากหวานเกิ้นน ถึงฉากเอ็นซีจะสั้นแต่ก็ร้อนแรงมากค่ะ
ขอบงคุณนะคะสำหรับฟิค คิดว่าจะไม่มีคนแต่งอีกแล้ว☺

#5 whitepearl

whitepearl

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 14 May 2016 - 08:02 PM

ขอบคุณนะคะ คิดถึงฟิคในบอร์ดนี้มาก T_T

#6 lmz13

lmz13

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 31 May 2016 - 01:00 AM

แปะก่อนนะค้าาาา

#7 Pan_I'm_Boice

Pan_I'm_Boice

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 17 June 2016 - 11:34 PM

ไม่ได้อ่านฟิคซีเอ็นมานานเลย// แปะก่อนนะคะ

-------------------------------------------------------

จงฮยอนของเรามีความร้ายกาจและอ่อยแรงมากกกกก 

ส่วนพี่ยงฮวานั้นก็รู้งานดีละเกิน~ >_< มีการบอกพี่หล่อกว่าที่คิด 5555555

ชอบตรงตกปลาของพี่จงจังเลย ฮาาาาาา

ขอบคุณสำหรับฟิคนะคะ :D แต่งมาให้อ่านบ่อยๆน้าาาา :)

#8 Noo ployza

Noo ployza

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 05 July 2016 - 09:19 PM

ฮึกๆๆๆๆ ดีจมั้ยเลย
ไม่คิดว่าจะมีใครมาอัพแล้วค่าาาา
หวังว่าจะไม่ใช่เรื่องแรก และเรื่องสุดท้ายของปีนี้นะ หงึ

#9 lily

lily

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 08 July 2016 - 10:55 PM

ขอบคุณนะคะ

#10 numickyza

numickyza

BLUE BOICE

• BOICE
  • Interests:Shinmin <3

Posted 29 July 2016 - 12:55 PM

แปะค่าาาา

บ้าจริง ทำไมเขินนอร๊อยยยยยยยย
ไม่ได้อ่านฟิคซีบึลนานมากจินตนาการภาพพี่จ้อนเคะไม่ออกแล้วจริงๆ 55555555
ติดภาพลุงแก่ๆตกปลาไปแล้วค่ะ ฮาาาาา
เลือดสูบฉีดดีมาก

#11 shelter_pan

shelter_pan

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 03 August 2016 - 05:12 PM

เข้ามาหาฟิคอ่านบ่อยมาก อ่านวนไปวนมา
ในที่สุดก็มีเรื่องใหม่มาแล้ว
ดีใจ ♡

#12 thesky

thesky

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 02 April 2017 - 09:24 PM

กลับมาหาฟิคอ่าน
คิดถึงย้งฮยอน ><

#13 arm-36

arm-36

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 19 August 2017 - 09:52 AM

อ่านแล้วฟิน

#14 bluevoice

bluevoice

BLUE BOICE

• BOICE
  • Interests:Jonghyun and Yonghyun only!!! XD

Posted 11 March 2018 - 04:36 AM

คิดถึงคู่นี้

#15 YJH

YJH

BLUE BOICE

• BOICE

Posted 25 June 2018 - 02:47 PM

0-0 อยากรู้ว่าของขวัญมันคืออะไร 

เลือดแถบหมดตัว  ฮยอนนี่ร้ายไม่เบานะเนี้ย   ^ ^

ยังคงคิดถึง ยงฮยอน 

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users